TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Thursday, November 15, 2012

Wanaume Mnalijua Hili? Urefu wa Mboo si Neno, Mambo Yote ni Unene Wake (Girth)....

A survey of 50 female students at the University of Texas revealed that 90 percent of the women are better satisfied by a wider penis, rather than a longer one.


Mboo nene unaisikia ikigusa mlango wa kuingilia na kuzikumbatia kuta za kuma. Na huko ndiko kumejaa neva za maraha. Unakuta binti anajaribu kubana mapaja ili apate friction vizuri wewe unampanua na kuanza kusukumiza huo mtarimbo wako ndani huku ukidhani kuwa ndo unampa raha ya kufa mtu kumbe michosho tu. Na sisi wanawake tulivyo wajinga basi mtu unajiliza na kujigaragaza na hata kusingizia orgasm kumbe moyoni umeudhikaaaa....

18 comments:

  1. Anonymous01:13

    nina dudu nene na kila nikimtomba dem wangu huwa analia kwaa utamu na nikimaliza kukojoa she always tell me how sweet my fat dick is infact ni 8 inches long na ni nene acha..ila ni mali ya baby wangu tu
    JOEL..!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:30

      Sasa kaa ni ya baby wako unamtangazia nani?

      Delete
    2. Anonymous12:34

      Si ajabu Ana kibamia tu. Wabongo kwa kujigamba utawaweza? Halafu ukilipa kuma jitu kama hili linaishia kukupaka maudenda na kukuongelesha kikwao....hooovyo !!!

      Delete
    3. Anonymous01:33

      Sasa sisi tufanyaje c yako na huyo dem wako.tena inawezkana ukipiga bao moja tu ushachoka na huwez kuendelea...mwanaume hajisifii

      Delete
  2. Anonymous06:26

    Raha ya mboo imsugue dem kwa ndani,ikiwa nene fupi itamkuna saangapi,?,mm nina mboo ngongoti{ndefu} kila dem nikimpa raha anasema namgusa kwa ndani na kuhisi raha kama anazaliwa upya,ukisema fupi ndo nzuri unakosea sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:30

      Ulishawahi kutombwa na mboo ndefu vs. nene ukaona tofauti yake? We ni mwanamke? Au unafirwa?

      Wanawake huwa tunadanganya sana ili kuwaridhisha tu. Isije ikawa hao machangudoa unaowatomba wanakusifia tu ili kukufurahisha..

      But again, tusiwekeane masharti kwenye kutombana. Kwa mfano mimi napenda mboo ya wastani tu na mwanaume akiwa ananiboa namwelekeza mambo ya kufanya ....

      Delete
    2. Anonymous00:37

      Wanawake sisi tunajua kuigiza hakuna mwanamke atakae kwambia mboo yako si tamu...atakusifia wee kumbe hujamfikisha popote pale

      Delete
    3. Anonymous05:26

      Mfano ww unapenda Mboo aina gani??

      Delete
  3. Anonymous07:56

    Ni kweli kabisa..mboo nene nadhani wanawake wanaifeel sana..ila ndefu inahusika ..sasa mboo ndefu na nene sijui mtalalamika pia au ndio perfect to you....

    anyways mapenzi pia ni sanaa na ujanja wa mtu kutomba na pia utundu wa mwanamke unaweza mfanya mwanaume akamtomba vizuri....

    COX

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:56

    mmh

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:16

    Ukitaka kujua kuwa mademu wanapenda mboo nene! anagalia jinsi ambavyo wanafurahi ukisugua kisimi hata kabla ya kuingiza! kiukweli kila demu na favorite yake lkn unene unawafurahisha sana! mi yangu ndefu kawaida lkn nene haswa nikimtia demu hachomoki kila siku anawahi kulipia gesti!

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:22

    Research nyingi zinasema wanawake wana kuma inch 4 mpk 5 if not aroused na inch 7 mpaka 8 when aroused,so mtu yoyote kwenye mboo average Ana uwezo wa kumridhisha mwanamke,plus inchi 3 za kwanza za kuma ndio sensitive zaidi bila kusahau Gspot pia inapatika inchi 3 za kwanza,pia kuna kisimi chenye Mishipa ya fahamu mara 3 zaidi ya mboo zetu,so ukijifunza kukihudumia vizuri,naamini matunda yake utayaona,tuachane na kasumba zisizo na maana na tuongee na wapenzi,tujifunze jinsi ya kuwaridhisha kuliko kuwatabiri Kama majira ya hali ya hewa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Research huwa zinafanyika siyo kutabiri bali kutoa fununu tu kuhusu mambo na always huwa kuna exceptions. Na hupata kutokea kuwa research ikawa debunked au retracted na research zingine hasa kama research ya mwanzo ilifanyika kuwa kutumia sample ndogo...

      Mwili wa binadamu ni complicated na huwezi kuuwekea kanuni za kimaumbo (physical rules) kwani unaendeshwa na kutawaliwa na vitu vingi mno. Bila shaka kila binti ana priviledges zake na kama ulivyosema ni vizuri sana kumwelewa demu wako na kujua kipi hasa huwa kinamridhisha. Wakati huo huo si vibaya kupata fununu za kijumla aka za kimalimwengu kama utafiti huu unavyoonyesha...Inasaidia angalau kuwa na mahali pa kuanzia !!!

      Delete
  7. Anonymous20:10

    kiukweli nene inahusika...ila hata kama unayo nyembamba unaweza kufanya utundu na ikawa mwake pia...mwanaume sio nje ndani tu zungusha usugue na kuta hizo....tombo

    ReplyDelete
  8. Anonymous20:17

    mdau kisimi sawa ila kila siku kisimi demu atakuwa bored kwani atajua your all routine kwamba unaanzia wapi unamalizia wapi....advantage ya mboo ndefu ni kwa deep orgasm,mwanamke anaweza kufika kama ataguswa kule ndani kabisa mwisho kwa juu au kwa chini ingawa sio kwa wote..kama hapendi basi utakuwa na option ya kumpimia kiasi anachotaka...sasa jombaa kama unayo fupi then demu anapenda deep unadhani itakuwaje?
    ...tombo....

    ReplyDelete
  9. Anonymous23:30

    Sasa munatushauri vip sisi ambao tuna urefu wa nchi 4 na unene kiwango cha modem za internet?????

    ReplyDelete
  10. Anonymous18:05

    utabidi ule tigo tu.

    ReplyDelete
  11. Anonymous05:58

    kila aina ya mboo kati ya ndefu na fupi zna kazi yake fano yang ndefu ni mzuri kwa kutolea bikira na nene ni mzuri kwa kumtombea malaya

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!